WEE FORMWORK CONTRACTOR

(52908617D)

Thông tin chung

Tên công ty: WEE FORMWORK CONTRACTOR
Tên theo phiên âm: WEE FORMWORK CONTRACTOR
Mã đăng ký: 52908617D
Số thuế giá trị gia tăng (VAT):
Mã thống kê:
Tình trạng pháp lý: Deleted
Địa chỉ: 10 ANSON ROAD, #19-06A, INTERNATIONAL PLAZA, 079903, SINGAPORE
Vốn:
Hoạt động: SSIC 2020: 43909 - Other specialised construction and related activities n.e.c. (excluding online marketplaces)
Hình thức pháp lý: Sole-Proprietor
Ngày đăng ký: 16.12.1999

Liên hệ

Thông tin này không có sẵn.

Giám sát

Dịch vụ Giám sát — Phiên bản BETA

Tính năng theo dõi thay đổi kinh doanh được cung cấp như một phần của thử nghiệm beta đến hết ngày 31 tháng 8 năm 2026.

Dịch vụ có thể bị giới hạn và chứa các sai sót.

Chúng tôi không đảm bảo tính đầy đủ hoặc kịp thời của dữ liệu và không chịu trách nhiệm về kết quả giám sát.

Dịch vụ được cung cấp "như hiện tại."

Các lĩnh vực có thể theo dõi:

Activities
Addresses
Business names
Legal Form
Statuses

Tóm tắt

  • WEE FORMWORK CONTRACTOR đã được đăng ký vào 16.12.1999.
  • Công ty đã hoạt động trên thị trường được 26 năm và 6 tháng.
  • Tình trạng của công ty là Deleted.
  • Hoạt động của công ty là SSIC 2020 - Other specialised construction and related activities n.e.c. (excluding online marketplaces).

Thông tin hữu ích

Thông tin về WEE FORMWORK CONTRACTOR bằng các ngôn ngữ khác

Báo cáo đơn hàng choWEE FORMWORK CONTRACTOR

Report icon

Bắt đầu theo dõi cho WEE FORMWORK CONTRACTOR

Biểu tượng theo dõi
Đã sao chép Số lượng nhân viên